ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ನಿವೃತ್ತ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು

​​​​​​​​​​​​​​​​​​
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
​​​ಯಿಂದ ​ಗೆ
​ಶ್ರೀ ಫಿಲಿಪೋಸ್ ಮಥಾಯ್, ಐಎಎಸ್, (ನಿವೃತ್ತ) ​15.11.1999 ​​14.11.2004​
ಶ್ರೀ ಕೆ ಪಿ ಪಾಂಡೆ, ಐಎಎಸ್ (ನಿವೃತ್ತ)
 
​​15.12.2004 ​15.12.2009​
ಶ್ರೀ ಎಂ ಆರ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮೂರ್ತಿ, ಐಎಎಸ್ (ನಿವೃತ್ತ)
 
24.03.2010 ​​03.03.2015
ಶ್ರೀ ಎಂ.ಕೆ. ಶಂಕರಲಿಂಗ ಗೌಡ
 
​18.06.2015 ​19.12.2018

 ​

ಸದಸ್ಯರು
 
​ಯಿಂದ ಗೆ
ಶ್ರೀ ಎಚ್ ಆರ್ ಗೋಪಾ ಎಲ್
 
​15.11.1999 ​10.04.2003
ಶ್ರೀಮತಿ ನಳಿನಿ ಎಂ ಕೆ ಮೆನನ್
 
​01.07.2000 ​30.06.2003
ಶ್ರೀ ಎಚ್ ಎಸ್ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ
 
​14.07.2003 ​11.03.2008
ಶ್ರೀ ಎಸ್ ಡಿ ಉಕ್ಕಲಿ
 
​14.07.2003 ​13.07.2008
ಶ್ರೀ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಹಿರೆಮಠ್
 
​23.10.2008 ​22.10.2013
ಶ್ರೀ ಕೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ರಾವ್
 
​23.10.2008 ​22.10.2013
ಶ್ರೀ ಡಿ.ಬಿ. ಮಣಿವಲ್ ರಾಜು
 
​05.03.2014 17.12.2018
ಶ್ರೀ ಎಚ್.ಡಿ. ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್
 
05.03.2014 04.03.2019

 ​

ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು
ಯಿಂದ ಗೆ
ಶ್ರೀ ಆರ್ ಶ್ರೀಧರನ್
 
​07.10.1999 ​08.12.2003
ಶ್ರೀ ಎಚ್ ಶಶಿಧರ
 
​16.02.2004 ​07.09.2004
ಶ್ರೀ ಐ ಆರ್ ಪೆರುಮಾಳ್
 
​22.12.2004 ​08.09.2005
ಶ್ರೀ ಶೇಕ್ ಅಹ್ಮದ್
 
​07.10.2005 ​30.04.2011
ಶ್ರೀ ಟಿ ಎ ಪಾರ್ಥಸಾರಥಿ
 
​02.05.2011 ​01.08.2012
ಶ್ರೀ ಎನ್ ಶ್ರೀರಾಮನ್
 
​16.08.2012 ​19.08.2014
ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಡಾ ಕೆ ರಾಜೇಂದ್ರ
 
​20.08.2014 ​27.07.2016
ಡಾ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ
 
10.08.2016 ​16.07.2018
ಶ್ರೀ ಪಾಂಡುರಂಗ್ ಬಿ ನಾಯಕ್
 
​16.07.2018 ​25.03.2019

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 10-08-2020 12:28 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಕರ್ನಾಟಕ ವಿದ್ಯುತ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಆಯೋಗ
ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2020, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ